Yarn feer Tare da Yarn auna aikin Kafa

A takaice bayanin:

Don saduwa da buƙatun na musamman na abokan ciniki don saƙa da saƙa, muna iya haɓaka kuma muna musamman don samar da feshin yarn a gare ku. Wannan shine sabon mai ciyar da mu na al'adunmu, idan aka kwatanta da sauran ingantacciyar mai kariya ta YARN, wannan sabon Feeder yana da kayan aikin cizo wanda yake buƙatar auna ƙwayar civing. Wannan kyakkyawar feshin feed tare da yarn auna aiki wani nau'in kayan aiki ne da aka yi amfani da shi don abubuwan da suka gabata. Yana ɗaukar motar jirgin saman, wanda zai iya fahimtar ciyarwa Yarn ta atomatik, kuma na iya tabbatar da daidaiton tsarin gaba ɗaya. Wannan kyakkyawar mai ciyarwar Yarn tana baka damar auna madaidaicin ciyar da yarn na 8.
Da fatan za a iya tuntuɓar mu don kowane buƙatu, ƙungiyar injiniya ta ƙwararrakinmu koyaushe za su kasance a shirye don bautar da ku don tattaunawa da martani.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanai na fasaha

Voltage:Uku AC220V

Saurin juyin juya hali:1500-6000r / Min

Weight:6.8kg

Yan fa'idohu

Za a iya shigar a gefe

Za a iya cire m.

Yin amfani da Motar Lokaci guda uku, sanye take da na'urar tuna yarn, saurin juyin juya hali

na iya daidaitacce.

Na iya auna adadin yarn ciyar da 8 strands yarn.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi